Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhậptập san của tui I_icon_mini_portal

tập san của tui

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
beconxinhxan
Mod
Mod
beconxinhxan

Toán A Dollar : 256003
Reply : 2
Tên Thật Của Bạn Hưng

tập san của tui Empty
Bài gửiTiêu đề: tập san của tui   tập san của tui I_icon_minitimeSun May 16, 2010 6:50 am

MY LOVE !
Hãy mang em di vì em sinh ra chẳng phải dành cho tôi !

Các bạn có tin vào tiếng sét ái tình ko? Tôi tin là có đấy! Vì…lần đầu tiên nhìn thấy em, tôi đã biết rằng một ngày nào đó, em sẽ là của tôi.
Ai cũng nói rằng em rất đẹp và tôi thì không thể ghen tị bởi đó là một sự thật hiển nhiên. Em đẹp vô cùng, một vẻ đẹp sang trọng, quý phái, nhưng lại rất trẻ trung. Lần đầu tiên tôi nhìn thấy em trong bộ đồ đen lung linh huyền ảo ấy, tôi đã biết rằng mình phải có em bằng mọi giá. Tôi đã tìm hiểu về em, trên internet, báo chí, rồi qua cả bạn bè tôi nữa
Thời gian êm đềm trôi. Hằng đêm , tôi vẫn mơ về em, mơ thấy những phút giây chúng mình bên nhau, cùng nhau hát những khúc hát tình yêu lãng mạn. Một kế hoạch hoàn hảo đã được vạch ra (cho 1 chàng sinh viên nghèo như tôi) tôi làm phục vụ ở quán cà phê, đi dạy kèm, phát tờ rơi…mỗi khi đi làm về tôi lại ghé qua nơi em ở dù chỉ để nhìn em mà thôi! Và tôi không thể ngờ rằng, một ngày tôi đã thật sự có được em. Chỉ có duy nhất em luôn ở bên tôi những khi tôi thấy cô đơn, lẻ loi nhất. Em hát cho tôi nghe những giai điệu tuyệt vời mà bất kì thằng con trai nào cũng phải ghen tị. Và rằng, em quá đẹp, nên chỉ cần nhìn em thôi, cũng đủ khiến tôi vui lắm rồi. Chúng tôi cùng nhau đi dạo, cùng nhau ngắm sao trời… đó chẳng phải là niềm hạnh phúc nhỏ nhoi nhưng lại là lớn lao đối với chỉ riêng mình tôi sao.
Nhưng tôi đã sai lầm, tôi thực sự thất vọng về em. Em chưa hề yêu tôi. Em đến với tôi, không phải vì yêu mà vì một thứ vật chất khác. Đó là tiền bạc. Nổi tiếng như em, với một dáng hình nhỏ bé thanh thoát, một giọng hát ngọt ngào, đứa con trai nào chẳng muốn có được em để rồi gìn giữ như báu vât của cuộc đời. Và rồi cũng chính em, là kẻ đã gây ra chiến tranh giữa tôi và mấy thằng bạn thân. Tôi ghen mỗi khi thấy em đi với thằng A, thằng B. Tôi cảm thấy đau đớn khi em nói với chúng những lời ong cánh bướm, y chang những gì em đã kể tôi nghe những đêm em cùng tôi ngắm sao trời. Tôi thấy xót xa vì đó là những bài ca không chỉ dành riêng cho mình. Và rằng tình yêu không thể chia sẻ, nên tôi cũng dần dần cảm thấy xa em.
Em dần trở thành người xa lạ. Những ngày gần đây, mỗi khi về đến nhà, tôi không còn muốn nhìn thấy gương mặt lung linh sáng ngời của em nữa. Bởi tôi có chuyện, chỉ là một biến cố nho nhỏ từ gia đình. Và vì thế, khi nhìn thấy em, tôi lại càng thấy áy náy. Tôi tiếc những ngày tháng đã qua, cố gắng thật nhiều mà kết quả chẳng đưa ta đến một lối mòn nào cả.
Sau bao đêm trằn trọc suy nghĩ, tôi đã đi đến quyết định để em ra đi. Tôi thà nghe nhạc trên máy vi tính còn hơn phải nhìn thấy em, em ipod của tôi à. Tôi sẽ bán em để….lấy tiền…xài, vì đơn giản để có được em tôi phải trả giá quá đắt.
Khunglonga7
Admin
Admin
Khunglonga7

Toán A Dollar : 256174
Reply : 0
Birthday Birthday : 05/07/1991
Tên Thật Của Bạn Long Nguyễn
Sở thik Sở thik : Playstation 2

tập san của tui Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tập san của tui   tập san của tui I_icon_minitimeSun May 16, 2010 8:08 am

chi ma tam trang rua heo

tập san của tui
Trang 1 trong tổng số 1 trang