Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpGỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI I_icon_mini_portal

GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
beconxinhxan
Mod
Mod
beconxinhxan

Toán A Dollar : 256003
Reply : 2
Tên Thật Của Bạn Hưng

GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI Empty
Bài gửiTiêu đề: GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI   GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI I_icon_minitimeThu Aug 19, 2010 1:53 pm

Học trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ Bạn là đối tượng trong công việc của tớ. Chỉ đơn giản thế thôi?????
Không!!!!!!!
Nhiều hơn như thế.
Bạn là niềm vui nho nhỏ khi tớ thấy bạn say sưa theo dõi bài gảng.
Bạn cũng là sự phiền lòng khi tớ thấy bạn đang thả hồn về miền xa xăm, trong lúc tớ đang gân cổ lên nói còn các bạn khác vẫn say sưa nghe giảng.
Bạn là sự bực dọc khi chẳng chịu làm bài tập về nhà.
Bạn lại nhen lên trong tớ niềm hy vọng khi các bài tập bạn hoàn thành được nhiều, và có nhiều cách còn hay hơn cả cách tớ đã nghĩ ra.
Bạn là niền tin của tớ khi tớ nhìn thấy trên gương mặt rắn rỏi của bạn, chút ương ngạnh cùng với sự quyết tâm.
Bạn vẫn là niền tin của tớ, cho dù hôm nay bạn chưa làm được bài tập, nhưng tớ biết, bạn đang rất quyết tâm để ngày mai làm tốt hơn, ánh mắt bạn đã nói lên điều ấy.
Bạn, đã làm cho nhịp sống của tớ nhanh hơn, để mỗi sáng, tớ lại mong đến mỗi chiều, cùng học tập với bạn.
Bạn cũng đã từng làm cho mỗi bình minh của tớ u ám, đem đến cho tớ nỗi buồn vu vơ và cả cảm giác sợ sợ khi nghĩ rằng chiều nay, tớ lại gặp bạn, không biết hôm nay bạn đã chịu khó hơn chưa.
Bạn đã tiếp thêm cho tớ sự tự tin mỗi khi đối diện với phụ huynh khi bạn chăm chỉ học tập tốt.
Chính bạn, cũng đã làm cho tớ tự ti trước mặt đấng sinh thành của bạn, khi bạn chẳng chịu học hành.
Bạn, cũng đã làm cho con mắt của tớ, ầng ậc nước khi tớ dặn dò nhiều, bạn chẳng nhớ bao nhiêu, nhiều khi lại còn ngông cuồng làm trái lời tớ dặn.
Cũng là bạn, lại đem đến niềm vui, niềm hy vọng vì sự ngông cuông của bạn, đã làm được nhiều điều bất ngờ, hơn cả những gì mà tớ mong đợi.
Khi bạn khăn gói đi thi, bạn đã đem theo niềm hy vọng thật nhiều của tớ ở sự thành công nơi bạn, vì rằng: chúng ta, đã làm việc hết mình trong những ngày vừa qua.
Bạn là niềm vui, là nỗi buồn, là niềm tin, niềm hy vọng, là sự bực dọc, là niềm đau, là nỗi ám ảnh...
Là nhiều thứ cảm xúc lắm, và bởi vậy. Bạn là cuộc sống của tớ.
Khunglonga7
Admin
Admin
Khunglonga7

Toán A Dollar : 256174
Reply : 0
Birthday Birthday : 05/07/1991
Tên Thật Của Bạn Long Nguyễn
Sở thik Sở thik : Playstation 2

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI   GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI I_icon_minitimeThu Aug 19, 2010 8:56 pm

Haizz dài quá nhác đọc Cười Nhăn Răng
banglangtim
Mới gia nhập, em còn bỡ ngỡ lém !!!
Mới gia nhập, em còn bỡ ngỡ lém !!!

Toán A Dollar : 255867
Reply : 0
Birthday Birthday : 10/12/1991
Tên Thật Của Bạn banglangtim
Sở thik Sở thik : ngủ nhiều

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI   GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI I_icon_minitimeSat Oct 30, 2010 5:45 pm

hjhjh hay wa ta.................lop truong da tai wa..............hjchjchcjchcjhc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI   GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI I_icon_minitime

GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Patch FiFa V3.0 moi nhat 2012 1.Thông tin về Company Pacth V3.0 : -Thay đổi SVĐ ,Bảng Quảng Cáo ,Bảng Tỉ Số ,Ball ,Logo màu giữa sân - Thêm 8 Loading Images ( Tuyển tập các girl cực đẹp ) - Light Mod ( làm cho đèn trong SVĐ sáng và sân cỏ thấy mượt hơn )
» TIN NGUỘI. KO PHẢI VÌ KO HOT, MÀ VÌ LÀM NGUỘI LẠNH TINH THẦN CUẢ LỚP
» nếu thay từ toán bằng từ yêu, thế là có câu châm ngôn mới
» Patch fifa 2.0 đẹp nhất - Patch fifa Online 2 mới nhất, đẹp nhất [img]http://nm8.upanh.com/b5.s27.d1/142a61b67f193bc184eb7ce5e7732d6a_44861998.patchfifav2.png[/img] Những thay đổi trong phiên bản 2.0 demo 2: - Thêm bóng mới - Thêm chức năng kiểm tra việ
» Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng. Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu. Phần mềm này