Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpTIN NGUỘI. KO PHẢI VÌ KO HOT, MÀ VÌ LÀM NGUỘI LẠNH TINH THẦN CUẢ LỚP I_icon_mini_portal

TIN NGUỘI. KO PHẢI VÌ KO HOT, MÀ VÌ LÀM NGUỘI LẠNH TINH THẦN CUẢ LỚP

Go down 
Tác giảThông điệp
beconxinhxan
Mod
Mod
beconxinhxan

Toán A Dollar : 256003
Reply : 2
Tên Thật Của Bạn Hưng

TIN NGUỘI. KO PHẢI VÌ KO HOT, MÀ VÌ LÀM NGUỘI LẠNH TINH THẦN CUẢ LỚP Empty
Bài gửiTiêu đề: TIN NGUỘI. KO PHẢI VÌ KO HOT, MÀ VÌ LÀM NGUỘI LẠNH TINH THẦN CUẢ LỚP   TIN NGUỘI. KO PHẢI VÌ KO HOT, MÀ VÌ LÀM NGUỘI LẠNH TINH THẦN CUẢ LỚP I_icon_minitimeSun May 16, 2010 6:45 am

Bắt đầu trận Chelsea với …(cái tên khó viết quá)
MỘT KẾ HOẠCH NỮA THẤT BẠI

Cũng hơi buồn khi đưa những bài viết như thế này lên trong buổi đầu của forum. Nhưng cái này nằm trong phần tin tức.
Tin ngày hôm nay là: KẾ HOẠCH TẬP SAN PHÁ SẢN
Chắc chắn có người tiếc, vì bao nhiêu dự tính đã có sẵn, thậm chí, có người đã bỏ thời gian để hoàn thành bài (có cả tau). Nhưng chịu thôi, quy luật là thiểu số phục tùng đa số, nhưng công việc này đòi hỏi sự hợp tác của cả lớp (ko giống như kịch trước đây, lúc đó chỉ cần các bạn cổ vũ nhiệt tình thì xem như lớp đã thành công một nửa), nếu một vài, (hoặc chỉ một) ko đồng tình, thì tập san sẽ thiếu đi rất nhiều.
Thật ra, thất bại này phần lớn là do mình. Có lẽ thứ mình muốn, ko phải là tập san. Mình gọi đại cái tên đó thui, vì mình ko bít gọi nó như thế nào cả. Thế lại làm các bạn hiểu nhầm về mức độ nghiêm trọng của vụ việc! (cái này khách quan ak nak, thời gian trên lớp thì ít, mà chỉ có một mình mình nói, ko có ai tranh luận cả)
Chuyện đã qua (bởi vì, bây giờ có muốn làm nữa, cũng ko còn thời gian, sắp thi òy), nhưng mình muốn đưa ra một số ý kiến riêng, để rút kinh nghệm cho lần sau.
- Mình suy nghĩ sẽ đặt tên cho tập san là RA RÀNG(cái này, hình như chỉ có dân Bắc mới biết). Những con chim mới bước vào đời, bỡ ngỡ, có cảm giác lạ lẫm. Cái cảm giác ấy, nếu mổ xẻ nó ra, thì sẽ thú vị hơn nhiều so với cảm xúc tiếc nuối, giọt nước mắt cảm động ngày chia tay. (các bạn cũng có thể nghĩ ra cái tên khác, rùi giới thiệu sơ sơ về nó, như thế là đóng góp cho lớp được một bài rồi. Mình là dân tự nhiên, nên đặt cái tên để cho người ta phải suy nghĩ thì hay hơn)
- Thứ hai, để ko đặt nặng vấn đề cảm xúc(vấn đề xương xảu của dân tự nhiên chúng ta), mình đề ra chuyên mục “tin tức” (mỗi bài là một nhận xét về một hay nhiều hoạt động). Cũng ko biết đặt tên như thế nào nữa. Tin tức là phải mới, là phải cập nhật. Nhưng mình muốn nhắc lại những hoạt động của lớp trong năm học qua. Nó sẽ ko phải bản báo cáo, nên ko cần thiết phải nhắc đầy đủ. Chủ yếu là mình muốn xem ý kiến chung của các bạn thui. Ví dụ như là – chơi bời ngày 20/10 ở công viên lê lợi ; tham gia giải bóng đá khoa(kể cả tập tành trước đó); tham gia hội toán truyền thống… Tất nhiên, sẽ có rất nhiều ý kiến, đồng tình có, mà phản đối cũng ko ít, nhưng tập san làm ra, chủ yếu cho lớp mình đọc nên ko cần phải nói chuyện tốt đẹp (ai muốn giấu tên, ban biên tập cũng OK luôn). Nếu cần tặng cho khoa một bản, thì ban biên tập hoàn toàn có thể lọc ra những phần xấu ấy !!!
- Bây giờ đến khu vực dành cho những bạn có năng khiếu, để chứng minh rằng xương rồng gai góc, nhưng nở hoa thì đẹp vô cùng. TẢN MẠN. Bao gồm tất cả văn thơ, truyện cười, ca dao , tục ngữ, lời bài hát cải biên. Vô vàn lắm
- Rùi phần ý kiến thành viên. Sẽ giống như phỏng vấn. Để đảm bảo, ai cũng có mặt trong tập san, mình nghĩ chỗ này cũng là khu vực cho lớp ta chưng diện. Hihi
- Cuối cùng là tổng kết. Cái này, chủ yếu sẽ là những mong muốn sửa đổi, dự định trong năm học tới.

Mình hơi tiếc khi kế hoạch bị phá sản, nhưng sẽ tiếc hơn nếu ko nhận được phản hồi. Hiểu cho mình nhé, lần đầu làm quản lí, khó lắm. Với lại, những công việc thế này, mình chưa làm bao giờ. Chỉ là bản năng thui.
NHƠ PHẢN HỒI NHA!!!

22h30 cùng ngày

TIN NGUỘI. KO PHẢI VÌ KO HOT, MÀ VÌ LÀM NGUỘI LẠNH TINH THẦN CUẢ LỚP
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» GỬI NGƯỜI THẦY TƯƠNG LAI
» Tình yêu trở lại
» Thơ tình Toán HỌC 2
» hoa hong tinh yeu
» Hack dis fifa 1081 (new) Phần mềm này mình lấy được trên diễn đàn FIFA ONLINE của Hàn Quốc. Mình ở ông anh bên đó, nay chia sẻ cho anh em dùng. Với phần mềm này, bạn có thể làm mất kết nối người chơi khác ở chế độ đá Worldtour và thách đấu. Phần mềm này